IDF SINGIDA YAHIMIZA WAISLAMU UWAPA ELIMU WATOTO WAO - MAIPAC MEDIA TANZANIA

Breaking

MAIPAC MEDIA TANZANIA

A Centre for Indigenous and Pastoralists Community Informations




Wednesday, 30 September 2026

IDF SINGIDA YAHIMIZA WAISLAMU UWAPA ELIMU WATOTO WAO

 

MWENYEKITI WA TAASISI YA MAENDELEO YA KIISLAAM (IDF)SHEIKH OMARI MUNA AKIFUNGA KIKAO CHA VIONGOZI WA IDF MKOA WA SINGIDA KASKAZINI KILICHOFANYIKA UKUMBI WA RAFIKI RESORT MJNI SINGIDA

NA SEIF TAKAZA SINGIDA


maipacarusha20@gmail.com 


MWENYEKITI wa  Taasisi ya Maendeleo ya Kiislaam  IDF  Mkoa wa Singida Kaskazini  Shekh Omar Muna amewataka Waislaam kuhakikisha watoto wao wanapata  Elimu ya Dini wakiwa shuleni ili wawe na hofu  ya Mungu wakiwa wadogo

 

 

Agizo hilo limetolewa jana wakati wa kikao cha   siku moja kilichohusu Maendeleo ya Kiislaam hususn Elimu ya Dini kwa watoto wa Shule za Msingi na Sekondari yaliyofanyika kaka Ukumbi wa Rafiki Resort  sabasaba  mjini Singida

 

Amesema ni jukumu la kila kiongozi wa Kiislaam bila kujali madhehebu ya dini   ya  Kiislaam yaliyopo kuhakikisha Uislaam unasonga mbele katika nyanja zote.

 Amesema kuwa  Taassisi ya IDF inayo malengo ya kuendeleza Uislaam  kwa nyaja zote ili W aislaa wapate Maendeleo ya Dini na ya Kiuchumi.

Naye Mwenyekiti wa IDF kanda ya kati katika kutoa maelezo kuhusu malengo na madhumuni ya Taasisi hiyo kwa wajumbe wa IDF Mkoa wa

 

Singida Kaskazini amesema lengo la Taasisi hiyo

Kwa upande wake Mwenyekiti wa Kanda ya kati  Mrisho Pesambili  alieleza kuwa Taasisi hiyo ina idara saba ambazo zitahusika moja kwa moja malengo yaliyokusudiwa ambapo viongo,I wa Kitaifa  wametoa maelekezo  ya maana ya dhima ya Taasisi hiyo yenye dhamira ya kushiriki katika kuimarisha Misingi ya Dini ya Kiislaam na kuchangia Maendeleo ya kijamii.

 

Kuwa kila eneo katika Idara saba  una gsAidha alisisitiza kuwa IDF ina lengo la kujenga jamii yenye uelewa  wa Dini kwa kufuata maadili mama, Elimu  na uwezo kujitegemea kiuchumi

 

 

Naye Katibu wa Kanda ya Kati Abdulqadir Shangali  ameeleza kika hicho kuwa muundo wa Taasisi hiyo unalenga kuweka mgawanyo  wa majukumu na kuhakikisha  una shughuli  na uangalizi unaostahili.

 

Wajumbe wa kikao hicho kwa kauli moja walikubaliana kuipokea IDF na watajitahidi

 

kufanya kazi kwa pamoja kuhakikisha  Taasisi hiyo inafikia malengo yaliyokusudiwa. 

MWISHO

No comments: